Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Manyan Filaye Hudu Na Hankali A cikin Siyan Pads masu sanyaya Wuta

Kushin sanyaya mai ƙafewa tsari ne na saƙar zuma kuma ana samar da shi ta ɗanyen takarda.Tsarin samar da ƙila yana da girma, bushewa, latsa corrugated, tsarawa, gluing, curing, slicing, niƙa da sauransu.Mai zuwa Nantong Yueneng Energy Saving and Purification Equipment Co., Ltd. ya taƙaita mahimman abubuwan da suka shafi hankali guda huɗu a cikin siyan fayafai masu sanyaya ruwa:

1. Raw Materials

Kushin sanyaya mai inganci an yi shi da ɗanyen takarda na Jiamusi, wanda ke da fa'idar yawan sha ruwa, juriya mai ƙarfi, juriya na mildew da tsawon rayuwar sabis.Haka kuma, da evaporation ya fi girma fiye da surface, da kuma sanyaya yadda ya dace ne a kan 80%.Kushin sanyaya mai inganci shima ba ya ƙunshi sinadarai irin su phenol, wanda ke da sauƙin sa rashin lafiyar fata.Ba shi da guba kuma mara lahani ga jikin ɗan adam lokacin shigar da amfani da shi, kore ne, mai aminci, ceton kuzari, abokantaka da muhalli da tattalin arziki.

2. Tsari (ƙarfi)

Za'a iya yanke hukunci mafi sauƙi na mashin sanyaya evaporative ta ido, taɓawa da wari.Dubi tsarin gyare-gyare na kwandon sanyaya, layukan da aka yi da katako na katako mai mahimmanci suna da kyau kuma masu dacewa;Sanya hannunka a kwance akan takardar labulen ruwa, kuma taurin mafi girma gabaɗaya ya fi taurin ƙasa.(ya kamata a lura cewa taurin mafi girma ba lallai ba ne ya fi ƙananan tauri ba, domin ta hanyar daidaita rabon jan roba zai iya kai ga mafi girma. An lalatar da ƙananan ƙamshi tabbas ya fi ƙaƙƙarfan ƙamshi (nagartaccen manne da aka yi amfani da shi kai tsaye yana shafar ƙamshin kushin sanyaya iska).
Akwai "tsarin warkarwa guda-guntu" a cikin tsarin samar da kayan kwantar da hankali, wanda ke samuwa a yawancin masana'antun yau da kullum.Wannan tsari na iya ƙara ƙarfi da rayuwar sabis na kushin sanyaya.

Yin la'akari da ƙarfin kushin sanyaya evaporative, ban da hukuncin taurin, ana iya yin hukunci da lambobi na takarda labule na ruwa.Ɗaukar 600mm m 7090 evaporative sanyaya kushin a matsayin misali, tun da corrugation tsawo ne 7mm, don haka 600mm m evaporative sanyaya kushin, misali lissafin bukatar game da 85 zanen gado takarda, da kuma al'ada kuskure kewayon ± 2 zanen gado, wanda ke nufin misali tsakanin 83-. 87 fage.Yawancin masana'antun sun yanke sasanninta don rage farashin samarwa.Ainihin adadin zanen gado shine ≤80 zanen gado.Za a rage girman nau'in nau'in nau'i na nau'in sanyi na evaporative bayan an yi amfani da shi na wani lokaci, zai haifar da babban rata a tsakiyar bangon rigar da aka shirya.Wajibi ne a ba da hankali sosai lokacin fitar da kushin sanyaya.

3. Ruwan Sha

Kushin sanyaya mai inganci ba ya ƙunshi surfactant, shayar da ruwa na halitta, saurin yaduwa da ingantaccen aiki mai dorewa.Ana iya watsa digo na ruwa a cikin daƙiƙa 4-5.The kasa da kasa masana'antu misali sha ruwa ne 60 ~ 70mm / 5min ko 200mm / 1.5hour.Ya kamata a lura a nan cewa masana'antun da yawa suna amfani da takarda na ɓangaren litattafan almara don samar da ruwa, shayar da ruwa da rayuwar sabis na takarda da takarda da aka sake yin fa'ida ya yi ƙasa da yadda Jiamusi ya samar.

Za mu iya ganin ƙananan juriya da haɓakawa daga watsawar haske na kushin sanyaya evaporative, wanda ke nufin kushin sanyaya evaporative yana da kyakkyawan yanayin iska da kayan rigar, wanda zai iya tabbatar da ruwa a ko'ina ya jika duk bangon sanyaya.Zane mai nau'i uku yana samar da filin sararin samaniya don musayar zafi na ruwa da iska, tare da babban juriya na ruwa da babban rabo na evaporation.

4. Dace

Model na evaporative sanyaya gammaye, yafi sun hada da 7090, 6090 da kuma 5090, daidai corrugation tsawo, wato, da saƙar zuma rami diamita ne 7mm, 6mm, 5mm;kusurwar corrugation shine digiri 45 + 45 digiri.Gabaɗaya, ana ba da shawarar nau'in 7090 don sararin samaniya tare da babban ƙura da ƙarancin ingancin ruwa.Ana ba da shawarar nau'in nau'in 5090 don yanayi tare da ingancin ruwa mai kyau da ƙarancin ƙura da kayan aikin injiniya.
Matsakaicin fakitin sanyaya mai ƙaura shine 10 cm, 15 cm, 20 cm, da 30 cm.An fi amfani da kauri na 10 cm da 15 cm.Wasu masu girma dabam za a iya keɓance su.
Launi na evaporative sanyaya gammaye ne daban-daban: launin ruwan kasa, kore, rawaya, baki, da dai sauransu, The primary launi launin ruwan kasa ne mafi yadu amfani.Don gyaran launi mai gefe guda, yana inganta gazawar labulen rigar na gargajiya, kamar lalacewa mai sauƙi da tsaftacewar ƙasa mara kyau.Yana da babban ƙarfi da ƙarfin juriya mai ƙarfi.Tare da tsari na musamman, zai iya hana ci gaban ƙwayoyin cuta da algae yadda ya kamata.Lokacin zabar launin feshi mai gefe guda, tambayi masana'anta game da zurfin fesa, wanda gabaɗaya 2-3cm.


Lokacin aikawa: Maris 22-2022